Emulator ของ PSP

Emulator ของ PSP

นี่ครับEmu ของ Pspแต่อยู่ในช่วงกําลังพัฒนาอยู่อาจจะเข้าได้เปนบางเกมส์ครับดีไม่ดีเข้าได้อาจจะกระตุกเหมือน Ps 2 Emu ในช่วงกําลังพัฒนาๆอะคับ

http://www.boonex.com/products/dolphin/download/
สวัสดีครับ สนใจสมัคร VIP โหลดตรงจาก Server สุดแรง >>>คลิ๊กเลย<<<

VIP หนัง กว่า 4000 เรื่อง เยอะมากๆ คุ้มค่าแน่นอน การันตีด้วย Server VIP สุดแรง ความจุกว่า 40 TB เยอะมากๆ คุ้มสุดๆ
thank.................
ใช่เหรอ มั่วป่าวเนี่ยะ

dd

Thaxxxxxxxxxxxx
ขอรับไปเทสด้วยคน
ยังไงหรอครับ งง ครับ มันใช่ Emu หรอครับ

เอ่อ จะลองมั่วก่อนล่ะกันครับ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆ
น่าลอง1111111111
ขอบคุณครัาบ
ขอบคุณงับ

แต่ขอวิธีใช้ด้วยได้ป่ะครับ

ยังมีอาการกระตุกอยู่นิดหน่อยอะครับ

ถ้าตัวเต็มออกคงหาย
Many thanks for your file.
ขอบคุณคับ สำหรับEMU
ถ้ามีตัวเต็มช่วยลิ้งค์ไฟล์มาให้ด้วยนะคับ
จะโหวตกลับให้
ปัจจุบันยังไม่มี emu ตัวไหนในโลกเล่นเกม PSP ได้เลยนะครับ

"เล่นได้" กับ "แค่ได้เล่น" มันต่างกันเน้อ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ !
ยังไง
ตอบกลับ 2# alucifer123

thang
ใจจร้า
ใจหลายๆ
อยากเล่นสุดๆเลย
ขอบจายนะคร้าบบ
555+ มั่วอ่ะ
กดเข้าไปไม่ไรเลย
555+ มั่วอ่ะ