โปรแกรมเรียนภาษาที่ดีที่สุด Rosetta Stone English British

โปรแกรมเรียนภาษาที่ดีที่สุด Rosetta Stone English British

แก้ไขล่าสุด ibroheem เมื่อ 6-2-2014 19:21

Rosetta Stone โปรแกรมเรียนภาษาที่ดีที่สุด

ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเลย อันนี้ลิ้งค์ใหม่ครับ

http://cdn.palungjit.org/f34/ros ... 0%B9%86-492590.html

การจะทำอะไรให้สำเร็จ ขึ้นอยู่กับการเริ่มกระทำ และรับผิดชอบผลที่ตามมา  ขอบคุณนะ ;D
thank you krabbb
ขอบคุณมากๆครับ
ตอบกลับ 1# ibroheem

Thank you krub
ขอบคุณมากครับ
Thank you krub
thank krabbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
โหลดไงครับ

ขอบคุณ
thankkkkkkkkkkkkkkk
แง่วววววววววว ลิ๊งค์ตายแล้วหรอค่ะ
Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub Thank you krub
ขอบคุณมากค
ขอบคุณมากครับผม
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

ขอบคุณมากครับผม
ขอบคุณมากครับ
แง่ว ไหนอะ ขอบคุณ
ขอบคุณ
มีไหน
ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ