[เพลงใหม่] ความหวังดีจากผู้แพ้ - เอ๋ พจนา อาร์ สยาม [Mediafire]

[เพลงใหม่] ความหวังดีจากผู้แพ้ - เอ๋ พจนา อาร์ สยาม [Mediafire]

ชื่อเพลง : ความหวังดีจากผู้แพ้
นักร้อง : เอ๋ พจนา อาร์ สยาม
อัลบั้ม : Single เอ๋ พจนา อาร์ สยามความหวังดีจากผู้แพ้
คำร้อง / ทำนอง : พจน์ สุวรรณพันธ์
เรียบเรียง : หนุ่ม ภูไท
เครดิต : ทีมงานสายไหม

DOWNLOAD
     Link
วิธีการโหลดเพลงจาก Mediafire ให้เร็วกระชากตับ

ขอแค่คำขอบคุณ
เริ่มต้นถือว่ายากที่สุด ถ้าเริ่มต้นได้ก็ถือว่าไม่สายแล้ว  ขอบคุณคั้บ
ขอบคุณครับ
ขอบใจหลายเด้อ เจ่าเป็นคนดีอีหลี
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ
ขอบใจหลายเด้อ มักหลาย
ขอบคุณหลายครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุงมากเลยครับ ขอให้เจ้าของเวปบอร์ดรวยๆๆครับ
ขอบใจจริงๆ
ขอบคุณจร้า P_ban55
ขอบคุณจร้า
ขอบคุรครับ