แจกเกมสร้างเมือง Caesar IV demo

แจกเกมสร้างเมือง Caesar IV demo

นี่คือเกมสร้างเมืองนะครับ โหลดไปได้เลยนะครับ  http://www.download.com/Caesar-IV-demo/3000-7482_4-10573827.html?tag=new
เกมนี้สนุกมากนะครับ เล่นเเล้วคุณจะชอบ โหลดเลยครับ
$$$$$$$$_____$$_____$$_______$________$$$_______$$___$$_____$$____
___$$________$$_____$$______$$$_______$$_$$_____$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_____$$_$$______$$__$$____$$___$$_$$________
___$$________$$$$$$$$$____$$___$$_____$$___$$___$$___$$$__________
___$$________$$_____$$___$$$$$$$$$____$$____$$__$$___$$_$$________
___$$________$$_____$$__$$_______$$___$$_____$$_$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_$$_________$$__$$______$$$$___$$_____$$____
ขอบคุณมากคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
dddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd

อิอิ

thank you very much

อื่มจัยจ้า

ขอบคุณสัพหรับเกมส์ดีๆ ที่นำมาให้เล่น ครับ
ใจนะที่ส่งเกมดีๆมาให้
ขอบคุณมากมายครับ...จะลองเล่นดู
ขอบคุณคับ
ขอบคุณครับ ^^"
ขอบคุณมากๆเลยนะครับ
เขาบอกว่าหนุกกัน

น่าลอง

Thx~~~
thank    ...............................
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากๆนะคะ
thank                                 
ชอบมากๆขอบคุณมากๆ
ขอบคุณครับ ไว้จะมาลอง
ขอบคุณครับ
กากวะ
ddddddddddddddddddddddddddd
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ