เกมส์ PC The Expendables 2 โครตทีมมหากาฬ เล่นได้100%

เกมส์ PC The Expendables 2 โครตทีมมหากาฬ เล่นได้100%

แก้ไขล่าสุด Dayki เมื่อ 23-9-2012 18:49

วิธีติดตั้งนะครับ

1.   Extract แตกไฟล์ออกมาจะได้ไฟล์  ISO  นะครับ
2.  ใช้โปรแกรมจำลองไดว์  โหลดได้จากที่นี้  กดเบาเบา
3.   Mount image โดยใช้โปรแกรมจำลองไดว์
4.. Install Game ติดตั้งเกมส์ปกติ ครับ
4. Install Crack  จะมีโฟเดอร์ Crack อยู่ด้านใน ให้เราก๊อปปี้ ไฟล์ ทั้งหมดที่อยู่ในโฟเดอร์ Crack  ไปไว้ในโฟดเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์ ปกติจะอยู่ในไดว์  C ครับ
5. Enjoy ได้จากหน้าเด๊ททอป  ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ

โหลดเกมส์ได้จากทีนี้ครับ

1. กดเบา
2.กดเบาเบา
3.กดเบาเบาเบา
4.กดเบาเบาและเบา
5.กดเบาและเบา
6.กดเบาและเบาและก้อเบา
7.กดเบาเบาอีก
8.กดเบาเบาอีกทีนะ
9.กดเบาอีกนิดจะครบแล้วครับ
10.กดเบาเบาครั้งสุดท้ายครับ

โหลดพาสแตกไฟล์  กดแรงแรง

ขอคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังจัยให้คนอัพ ด้วยครับ
โหลดไม่ได้ อ่ะ
Thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkksssssssssssssssss
thank youuuuuuuuuuu
แก้ไขให้แล้ว นะครับ โหลดได้100%