เสียงภาค YURI แบบใหม่ สนุกมากคับ

เสียงภาค YURI แบบใหม่ สนุกมากคับ

แก้ไขล่าสุด rmstitanic เมื่อ 13-12-2013 10:03

เอาอีกแล้วคับมาใหม่อีกแล้วคับ เจอกันอีกแล้วไม่รู้ว่าเป็นอะไรต้องมาเจอกันอีก [กระซิบ]บ้าแน่นอนเลย 5555555555555555555555เข้าเรื่องกันเลยคับ นี่คับผมเอาเสียงภาค YURI แบบใหม่มาคับ เจ๋งกว่าเสียงภาคอันเดิมอีกคับ  เสียงภาคก็มีสองแบบน่ะ 1.เสียงภาคไทยของ Allies  2.เสียงภาคไทยของ Yuri มาดาวโหลดได้ ที่นี่ เดี๋ยวนี้ ณ บัด NOW  

กรุณา สมัครสมาชิก หรือเข้าระะบบ ก่อนที่จะดาวโหลด

เสียงภาคไทยของ Allies น่ะคับ ิงค์เน่าครับ ขออภัยครับผม
เสียงภาคไทยของ Yuri น่ะคับ ิงค์เน่าครับ ขออภัยครับผม

สำหรับคนที่ลง MOD เสียงภาค ไม่เป็นน่ะคับ ผมมีวิธีทำน่ะคับ ทำตามขั้นตอนนี้เลยน่ะคับ

วิธีลง
1.ไปที่โฟลเดอร์เกมส์ C:\Program Files\Red Alert 2 Yuri's Revenge Repack แล้วให้ลบไฟล์ expandmd36.mix ออก (สำหรับคนที่ลงม็อดแล้ว...ถ้ายังไม่ได้ลงก็อยู่ในโฟลเดอร์ม็อด)
2.Copy ไฟล์ expandmd13.mix , expandmd14.mix ไปวางในโฟลเดอร์เกมส์
3.ก็เข้าเล่นไปเล่นได้เลย

[ถ้ามีอะไรบกพร่องก็โพร์สมาบอกก็ได้น่ะคับ]

สำหรับใครที่เล่นได้แล้วก็โพร์สมาบอก หรือติชม ด้วยน่ะคับ เพื่อผมจะได้แก้ไขหรือปรับปรุง

ปล.ขอให้สนุกมากๆๆคับ

ขอบคุณครับ
Thank youuuuuuu
ขอบคุณครับ
โหลดยังไงอ่า ไฟล์หายไปแล้วหรอ
โพร์จตัวเกมหน่อยได้มะ
ขอบบบ คุนน ครับบ
ขอบคุณครับ
ถ้าอยากได้ตัวเกมส์ คลิ๊้กตรงนี้เลยคับ
http://www.darkzone.in.th/forums/thread-150765-1-1.html
ใจครับ
ขอบใจมากคับ
ขอบใจมากคับ
ขอบใจมากคับ
ใจคับ
ขอบใจมากคับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ 1# rmstitanic
ขอบคุณครับ
ขอบคุณคับ
ขอบคุณครับ