[New] ลูกทุ่งรวมฮิต

รายชื่อเพลง-ลูกทุ่งรวมฮิต
01.จับความคิดถึงตรึงไว้บนฟ้า/พิ้งกี้
02.ดอกหญ้า/สุชาดา
03.น้ำเซาะทราย/หญิง ธิติกานต์
04.ใจสารภาพ/เปาวลี
05.เลิกกันไปช้ำใจน้อยกว่า/แคท รัตกาล
06.สะพานสายรุ้ง/ชมพู่
07.คนดีของฉัน/ลูกทุ่งอันปลั๊ก
08.คิดก่อน/วาเลนไทน์
09.ได้รักเธอก็พอ/หญิง ธิติกานต์
10.อย่าโทรเบอร์นี้ถ้ามีแฟน/อุ้ม กศิญา
11.ใกล้กว่านี้ก็ไม่มีใครว่า/รัชนก
12.น้อยแต่นาน/แคท รัตกาล
13.ยังไงก็แฟนเรา/โอเปียร์
14.ยอมตายหนีแต่ง/สาว สุภาวี
15.คนที่ขอแยกทาง/ปอ ปริชาต
16.เสียงรอสายใจรอเธอ/ข้าวทิพย์
17.ก้อนหินสิ้นใจ/แคท รัตกาล
18.ถ้าโลกไม่เหลือผู้ชายสักคน/คริสตี้
19.ผู้หญิงคนสุดท้าย/บัวผัน
20.ฉันกำลังเป็นตัวแทนของใครหรือเปล่า/พี สะเดิด
21.ต้องมีสักวัน/เปาวลี
22.รักพี่ไข่นุ้ย/บิว กัลยาณี
23.ไม่เคยไม่คิดถึง/สุทธิดา ยิ้ม
24.เธอไม่จบฉันก็เจ็บ/ใบเตย
25.รักคนมีเจ้าของ/จินตหรา
26.ผู้ชายในฝัน/เปาวลี
27.ตอบข้อไหนก็ผิด/ตั๊กแตน
28.ปิดหู ปิดตา ปิดใจ/เจี๊ยบ เบญจพร
29.ผู้หญิงไม่กินหญ้า/ฟิล์ม ณรินทร์ทิพย์
30.ไม่มีคู่แค่เหงา ไม่มีเขาแค่โสด/นุ้ย สุวีณา
31.สมหวังนะจ๊ะ/เปาวลี
32.เกิดมาเพื่อเธอ/หญิง ธิติกานต์
33.ฝากไปบอกเขา/เอ๋ นพสร
34.อยากมีคนเอาใจ/จ๊ะ คันหู
35.คิดถึงไม่เสมอ/น่านฟ้า
36.เนื้อคู่ของฉันเกิดหรือหนอ/คริสตี้
37.เธอมากรัก แต่ฉันรักมาก/นุ้ย สุวีณา
38.ใหญ่ที่หนู/หมูยอ
39.คนที่เธอขาดไม่ได้ใช่ฉันหรือเปล่า/เอิร์น
40.ลูกน้ำกลายเป็นยุง/ลูกน้ำ
41.สุดท้ายก็ต้องรักกัน/กัปตัน+เปาวลี
42.คนไร้ค่าที่เธอไม่แล/ซาย หทัยชนก
43.รักได้ครั้งละคน เชื่อใจได้คนละครั้ง/ตั๊กแตน
44.บัวแล้งน้ำ/หญิง ธิติกานต์
45.เป็นใครก็ไม่รอ/ไอซ์
46.อย่าร้องไห้ให้ฉันเลย/คริสตี้
47.ผัวข้อยเป็นเมียเขา/จินตหรา
48.เสียใจกี่ครั้งก็ยังเลือกเธอ/ไผ่ พงศธร
49.หว่ออ้ายหนี่ รักเธอหมดหัวใจ/เพียว เพียว
50.ยังแข็งอยู่ไหม/นุ้ย สุวีณา
51.หน้าจริงหรือหน้ากาก/เปาวลี
52.ง่ายที่ไม่รัก ยากที่ไม่ลืม/แคท รัตกาล
53.ฉันไม่ใช่หรือเธอไม่พอ/ตั๊กแตน
54.ผีบ้าถามทาง/บ๊กวัน
55.เจ็บหลายอ้ายฮู้บ่/ใบตอง
56.รางวัลจากฟ้า/ครีม
57.ผู้หญิงคนนี้คือแฟนอ้าย/ดอกรัก
58.อยู่ได้ แต่เหงา/แพรวา
59.เซ็นใบอย่า/แมงปอ
60.อยู่ก็เจ็บจบก็เหงา/เอิร์น
61.อย่างงี้มันต้องขยี้/เปาวลี
62.สุดท้ายอ้ายส่ำงัว/ทิว กันทรารมย์
63.ไม่แกล้งเจ้าชู้แล้วจะรู้มั้ยว่าหวง/พิ้งกี้
64.ใฝ่ต่ำ/ร็อคแปดแสน
65.เลิกอายให้จุ๊บที/สี่สาวซนแซบ
66.ไว้อาลัยสายลม/แคท รัตกาล
67.อยู่ในสายตาแต่นอกหัวใจ/บิว พงค์พิพัฒน์
68.ชู้ทางกาย/ปอ ปริชาต
69.อย่าคิดนะ/สาวมาด
70.สัญญาที่สวนยาง/นุ้ย สุวีณา
71.อย่าเอาหูหนี/จ๊ะ คันหู
72.เลิฟก็ได้ ไลค์ก็ดี/นะคะ
73.กนกลายโบตั๋น/หญิง ธิติกานต์
74.โทมาเฮ็ดหยังกะด้อกะเด้ย/พี สะเดิด
75.ความในใจของตัวปลอม/วาเลนไทน์
76.ขว้างเธอไม่พ้นใจ/เจี๊ยบ เบญจพร
77.180 วินาทีใจ
78.รักนี้มีกรรม/ลูกทุ่งอันปลั๊ก
79.กรุณาอย่าปล่อยให้น้อยใจ/บุญตา เมืองใหม่
80.เสียหน้าไม่ยอม/เดียร์ นริศรา
81.เจ็บนิดหนึ่ง..แต่คิดถึงเหลือเกิน/ใจแก้ว ณัฐกาณต์
82.เธอเรียกว่าง่าย ฉันเรียกว่ารัก/ฟิล์ม ณรินทิพย๋
83.อู้ได้ก่อ/ลูกตาล
84.มีแฟนแล้วหายไหม/สุทธิดา ยิ้ม
85.คนดีชอบแก้ไข คนหลายใจชอบแก้ตัว/บิว กัลยาณี
86.อยากเป็นแฟนเธอแทนเขา/ตั๊กแตน
87.เอาหยังเฮ็ดใจ/แมน มณีวรรณ
88.ขอเพียงรักจริง/สาว สุภาวี
89.ออนไลน์พ่ายรัก/บี วทัญญู
90.ถอนตัวไม่ง่าย ถอนใจยิ่งยากกว่า/อ๊อฟ ดอกฟ้า
91.เอาเคยมาฝาก/น้อย เพ็ญนภา
92.หนูขอโทษ/หนิม คนึงพิมพ์
93.คนแรกที่ทำให้รัก/ไผ่ พงศธร
94.เก๊าท์..รักตะเอง(คริคริ)/อุ้ม กศิญา
95.จีบได้แฟนตายแล้ว/ยิ้ม
96.กลับไปตายรังเก่า/บัวผัน
97.ดีใจที่ได้เป็นเพื่อนเธอ/สโมสรชิมิ
98.ศูนย์พักพิงหัวใจ/ปอ ปริชาต
99.คนนี้มีดีที่รักจริง/แอน ชญาดา
100.เป๊ะอ่ะ/เล้ง สรันยาร์

ลูกทุ่งรวมฮิต 01 http://adf.ly/DjY8m
ลูกทุ่งรวมฮิต 02 http://adf.ly/DjYCc
ลูกทุ่งรวมฮิต 03 http://adf.ly/DjYEO
ลูกทุ่งรวมฮิต 04 http://adf.ly/DjYHO
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
___$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___

...................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ
........ขอบคุณครับ.........ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณครับ...............ขอบคุณครับ
...ขอบคุณครับ....................ขอบคุณครับ.................ขอบคุณครับ......
..ขอบคุณครับ......................ขอบคุณครับ........ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ........................ขอบคุณครับ.....ขอบคุณครับ..........ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ.........................ขอบคุณครับ...ขอบคุณครับ.............ขอบคุณครับ
.ขอบคุณครับ...........................ขอบคุณครับ................................ขอบคุณครับ
..ขอบคุณครับ............................................................................ขอบคุณครับ
...ขอบคุณ ครับ...................................................................... ขอบคุณครับ
.....ขอบคุณ ครับ..................................................................ขอบคุณครับ
.........ขอบคุณ ครับ..........................................................ขอบคุณครับ
............ขอบคุณครับ.................................................. ขอบคุณครับ
................ขอบคุณครับ.........................................ขอบคุณ ครับ
..................ขอบคุณครับ.................................ขอบคุณครับ
......................ขอบคุณครับ..................ขอบคุณครับ
..........................ขอบคุณครับ....ขอบคุณครับ
.....................................ขอบคุณครับ
ขอบใจหลาย ๆ:)
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับผม
Thakkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
ใจครับ
ขอบคุณค้าบ
Thank you so much
ขอบคุณคับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณคับ
ขอบคุณครับ