[สารคดี] คนป่าที่อาศัยอยู่ในลุ่มน้ำอเมซอน Tears of the Amazon [1080p,one2up]

[สารคดี] คนป่าที่อาศัยอยู่ในลุ่มน้ำอเมซอน Tears of the Amazon [1080p,one2up]

แก้ไขล่าสุด dunfeet เมื่อ 4-4-2013 09:46

สมาชิกสามารถติดตามสารคดีใหม่ๆ ได้ที่ www.nfts.me

สำคัญมากโปรดอ่าน : เนื้อหาในสารคดีชุดนี้ต้องการที่จะเสนอการดำรงชีวิตของชนเผ่าที่อาศัยอยู่ในลุ่มน้ำอะเมซอนเท่านั้นไม่ได้ต้องการที่จะนำเสนอเป็นสื่อลามกแต่อย่างใด (เนื่องจากเขาไม่ได้มีชุดแต่งกายเหมือนคนปกติอย่างเรา) โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม และผู้อัพโหลดก็ไม่ได้มีเจตนาที่จะเจาะจงไปยังสิ่งที่กล่าวไปข้างต้น แต่ต้องการแบ่งปันให้ผู้โหลดที่เป็นผู้ชมได้ทราบถึงวิถีชีวิตที่อาจจะไม่เคยเห็นมาก่อน (มีในโลกนี้ด้วยหรอ ประมาณนี้) เท่านั้น!

ไม่มีลิ้งค์ครอบลิ้งค์ one2up

ดาวน์โหลดคลิกที่นี่

Credit... stealthth, Jirapant_Wilaipant และขอขอบคุณรูปภาพจากเว็บเพื่อนบ้าน
***โปรดทราบ : ไฟล์นี้ผมเป็นคนอัพขึ้นมาเองไม่ได้ก็อปลิ้งค์ของผู้อื่นมา***

ไม่มีลิ้งค์ครอบ ไม่มีรหัสแตกไฟล์ โหลดเร็วจากเซิฟเวอร์ ไม่ขออะไรมากมายขอแค่คำว่า "ขอบคุณ" พอ

ขอบคุณมาก
โหลดแล้วอย่าลืมมาให้ feedback ด้วยนะครับ
ตอบกลับ 1# dunfeet

ขอบคุณมาก
ไม่มีลิ้งครอบครับ
ขอบคุณครับ โหลดตรงไหนเอ่ย~:huh:~
ขอบคุณมาก
ขอบคุณมากครับ[quote][/quote]
ขอบคุณนะครับ สุดยอด เอาอีก
สุดยอด
[b]ไฟล์มีปัญหาแจ้งได้นะครับ[b]
ขอบคุณครับ
load ได้ช้ามาก สมัครสมาชิกแล้ว
load ได้ช้ามาก สมัครสมาชิกแล้ว
ขอบคุณครับ
thank thank thank
ขอบคุณครับ
โหลดได้หรือไม่ได้ยังไงมาบอกด้วยนะครับ
ขอบคุณมาก
ขอบคุณมาก
ขอบคุณมากๆคับ
ไม่มีแปบหลายๆ พาท หรอ คราบ เน็ตผมโหลดไม่ได้เลยมันช้าอ้า
ขอบคุณมากครับ
โหลดแล้ว ภาพดีมาก ขอบคุณครับ
สมัครชมาชิกแล้วโหลดได้เต็มสปีดเลย...สุดยอดมาก
ขอบคุณครับ[s25-1]
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณ
ขอบคุณมาก
thank you somuch