โปรแกรม Hack wireless wifi Beini + วิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% ทดสอบมาแล้ว

โปรแกรม Hack wireless wifi Beini + วิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% ทดสอบมาแล้ว

แก้ไขล่าสุด poorichapol เมื่อ 14-5-2013 10:26

+ โปรแกรม Hack wireless wifi Beini
+ คู่มือวิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% ทดสอบมาแล้ว!!!

แจกโปรแกรม แฮก Wifi ใช้ได้จริงกล้ารับประกัน
พร้อมวิธีการแฮก ง่ายๆ คลิกไม่กี่คลิกแล้วรอผล ไม่เกิน 10 นาที
รหัสผ่านจะเด้งขึ้นมา จดไว้แล้วนำมาเข้าใช้งานได้ทันที!!
ความแม่นยำสูง!! เท่าที่ใช้มาสามารถนำมาเข้าใช้งานได้ทุกครั้ง
สามารถสแกนหา Pass และ Key ได้ ไม่เชื่อลองเลย!!!
Download:กด
คู่มือการใช้:กด
Credit:yanjang
[ขอบคุณคราบ
โหลดคู่มือไม่ได้่ครับ เว็บ ERROR บ่อยมาก น่าจะอัพเว็๋บ ONE2UP
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ 3# kudo04

แก้ให้แล้วครับ
thank you very much
ตอบกลับ 1# poorichapol

ขอบคุนคับ

ขอบคุนคับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณในน้ำใจงามๆ ^^
ขอบคุณตรับ
ขอบคุนครับ
ขอบคุณ
Thank you very much.:)
ขอบคุณครับ ใช้กับ window 7 ได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ  
แฮก ได้แต่ WEP สิครับ เคยใช้แล้ว
WPA/WPA2 ไม่สามารถแฮกได้
thankๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

-ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
THX SO MUCH:$:bobo:
ขอบคุณครับ
ติดปัญหาที่ผม ไม่ใช่ USB นี่สิ
ขอบคุณครับ
thank คับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
น่าเสียดายที่ใช้กับ โน้ตบุคไม่ได้
ขอบคุณมากครับ