[ฝรั่ง]-[V.2 ฉายที่นี่พร้อมโรง!!] Now You See Me (2013) l อาชญากลปล้นโลก VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทยโรง] CtHts.จัดให้~

[ฝรั่ง]-[V.2 ฉายที่นี่พร้อมโรง!!] Now You See Me (2013) l อาชญากลปล้นโลก VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทยโรง] CtHts.จัดให้~

ชื่อภาษาไทย : อาชญากลปล้นโลก (Now You See Me)
 จัดจำหน่ายโดย : มงคลเมเจอร์
 วันที่เข้าฉาย : 30 พฤษภาคม 2556

เนื้อเรื่องย่อ

4 นักมายากลฝีมือดี
3 การโจรกรรมที่เป็นไปไม่ได้
1 พันล้านดอลล่าร์
เชื่อเถอะว่านี่ไม่ใช่ภาพลวงตา!

Now You See Me เป็นเรื่องราวของทีมนักมายากล ที่ไม่เพียงแต่ทำให้ผู้ชมทึ่งกับกลต่างๆ พวกเขายังสร้างชื่อจากการโจรกรรมไประหว่าง&#173 ที่ทำการแสดงทุกครั้ง ทำให้ทีมเจ้าหน้าที่เอฟบีไอต้องพยายามทำทุ&#173 กอย่าง เพื่อที่จะจับตัวพวกเขาให้ได้แบบคาหนังคาเ&#173 ขา!!!

ผลงานเรื่องล่าสุดของ หลุยส์ เลแตร์ริเย่ร์ ผู้กำกับ The Transporter และ Clash of the titans ที่จับมือกับทีมสร้าง Star Trek และทีมนักแสดงแถวหน้า ไม่ว่าจะเป็น เจสซี่ ไอเซนเบิร์ค (The Social Network), อิสล่า ฟิชเชอร์ (Confessions of a Shopaholic), มาร์ค รัฟฟาโล่ (The Avengers), วู้ดดี้ ฮาเรลสัน (The Hunger Games), มอร์แกน ฟรีแมน (The Dark Knight Rises), และ ไมเคิล เคน (The Dark Knight Rises), มาร่วมกันสร้างหนังโจรกรรมที่สนุกและหักมุมยิ่งกว่าไตรภาค Ocean s

[youtube]KzJNYYkkhzc[/youtube]

========================================

ต้นฉบับ ภาพนอก โดยท่าน Jiwmikiza
เสียงไทยโรง โดย สหายน้องโอม DetectiveTH

HD2DVD By เสือ ฮก ล๊ก ซิ่ว!!
Modified & Presented By มังกร ฮก ล๊ก ซิ่ว!!

========================================

Now You See Me l อาชญากลปล้นโลก DISC1
Now You See Me l อาชญากลปล้นโลก DISC2

ขอบคุณ
ตอบกลับ 2# NongZEZA

D 2 ไม่มีไฟรืคัฟฟ
ขอบคุนครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณมากกก
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ
Thank You