ทำไม IDM มันไม่ขึ้นโหลด auto เหมือนเดิมงง ช่วยด้วย....

ทำไม IDM มันไม่ขึ้นโหลด auto เหมือนเดิมงง ช่วยด้วย....

ทำไม IDM มันไม่ขึ้นโหลด auto เหมือนเดิมงง ผมจะโหลดหนังจาก ONE2UP ผมใช้ IE firefox นะครับ ช้วยด้วย
ลองหาตัวใหม่ๆๆมาลงสิครับวอชั่นใหม่ๆๆนะครับ
เปิด IDM ขึ้นมา เลือก ตัวเลือก ดูว่าได้ติกถูกที่ firefox หรือเปล่า ถ้าไม่ให้ติกถูกซะ
ตอบกลับ 2# Win101

ตัวล่าสุดแล้วครับ
ตอบกลับ 3# suea

ติกถูกอยู่แล้วครับ ตอนนี่มันเป็นตอน load จาก Link เวป  one2up ครับ อันอื่นขึ้นอยู่ครับ