วิธีลบ window genuine advantage ที่มากวนใจเรา

วิธีลบ window genuine advantage ที่มากวนใจเรา

วิธีลบ window genuine advantage

กด start----> run   พิมพ์ regedit.exe
แล้วไปที่ HKEY_LOCAL_MACHINESOFTWAREMicrosoft
Windows NTCurrentVersionWinlogonNotify
พอถึงตรงนี้หา folder ที่ชื่อว่า WgaLogon ลบทิ้ง(คลิ๊กขวาที่ไฟล์แล้วกดDELETE)
แล้ว restart คอมฯ

แค่นี้ ก็จะไม่มีgenuine มากวนใจเราอีก

***ขอแค่คำขอบคุณครับ***
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุงค้าบผม
ขอบคุณครับ.....

ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ
Thank you very much
เจ๋งครับ
ขอบคุณครับ
ว่าแต่ว่ามันใช้ได้จริงๆนะ จะลองดูเพิ่งโดนมาไม่รุว่าจะทำไงดี
ขอบคุณน๊า  

DARKLITE

ขอบคุณมากๆๆครับสำหรับสาระดีดีครับ
Thank y++++++++++++++++++++++++++++++
ขอบคุณมากๆ ครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ จะลองทำดู

ขอบคุณมากนะ

จะลองทำดู ขอบคุณอีกครั้ง
ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆ
ใจจ้า
Thank ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอบกลับโพสต์ของ 1# DarKPUCx

ขอบคุณมากๆจ้า ที่แบ่งปันความรู้
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ
ตอบกลับ 1# DarKPUCx

ขอบคุณครับ
ขอบคุนครับ
ขอบคุณครับตอบกลับ 1# DarKPUCx
ขอบคุณครับ
ขอบคุณค่ะ