มาใช้ฟ้อนต์ภาษาไทย เท่ๆ สวยๆ น่ารัก กันครับ

มาใช้ฟ้อนต์ภาษาไทย เท่ๆ สวยๆ น่ารัก กันครับ

ฟ้อนต์ภาษาไทย สวยๆ เท่ๆ น่ารักครับ พอดีไปเจอมาน่าสนใจมากเลยครับ ที่สำคัญฟรีครับ ใช้ได้ทั้ง Photoshop และ Illustrator ครับผม
เวบนี้เลยครับ http://www.f0nt.com แจ๋วมากๆ

อันี้ผมใช่ใน Adobe Illustrator CS2 ครับ

อ่อ วิธีลง เมื่อได้ไฟล์มาแล้วก็กอปไปวางใน Control Panel >Fonts ได้เลยครับผม
  ขอบคุณค่ะ   ไปโหลดโลด!!
[ ดี - ชั่ว อยู่ที่ตัวทำ... สูง - ต่ำ อยู่ที่ทำตัว ]
ขอบคุณครับ

thank you

thank you ขอบคุณค่ะ
แทงกิ้วครับทั้น
เอ้า โหลดก็โหลด thankkkkkkkk................
ขอบคุณครับ
โหลด..... ขอบคุงมากมาย

กำลังอยากได้อยู่เลย
แต๊งกิ้วมากๆเลยก๊าบบบ
ขอบคุณมากเลยนะค่ะ

^^
ขอบคุณนะ
ขอบคุณมากครับแจ๋วจริงๆครับ
น่าสนใจมากครับ
thx++++++++++++++++++++good+++++++++++++++++++++++++
ขอบคุณจ้า
ขอบใจจ้า
ขอบคุณครับ
Thank
กำลังอยากได้อยู่พอดีเลย ขอบคุณนะ
เจ๋งจริง ๆ ขอบคุณ และ ขอบคุณ and ขอบคุณ
ขอลองหน่อยนะ..ขอขอบคุณนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณจ้า
ใจ มาก จ้าาา
ขอบคุณครับบบบ
ขอบคุณมากมาย
thxhxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
555555555+
อิอิิอิใจมากงับ
ตอบกลับ 1# kooksoulfly

ขอบคุณจ้า
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ