แทปเพลงกีตาร์โปร 100 กว่าเพลง [mediafire]

แทปเพลงกีตาร์โปร 100 กว่าเพลง [mediafire]

เอาไปเลย จัดให้แบบหนักๆ

เพลงไทย
อยากรู้จังว่าเป็นอะไร ลองโหลดดูละกัน
ลองดูครับ
อยากรู้ๆๆๆๆ
ลองมั่ง^^
ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ สำหรับน้ำใจงาม ๆ  ^^
thank you krub  .................
ขอบคุงครับ น่าจะมีรูปให้ดูเป็นตัวอย่างด้วยน่ะครับ
เข้ามาลองดูเหมือนกัน ยังไงก็ขอบคุณมากมาย
เข้ามาลองดูเหมือนกัน ยังไงก็ขอบคุณมากมาย
ขอบคุณครับ
Thank you so much
จัยคับบบบบ
ขอลองด้วย ขอบคุณมาก
ตอบกลับ 1# momojinggo

เอาด้วยครับ ขอบคุณนะ

เอาด้วยครับ ขอบคุณนะ
สุดจะพรรณา
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ

มือใหม่หัดเล่นคับ ขอลองเอาไปฝึกด้วยนะ ขอบคุณคับ
จัยครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ดีคับชอบ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
เยือมมากคับหามานานละขอบคุณจากใจ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับผม ^^
แต้ง หลายย