สูตรน้ำจิ้มต่างๆทีสามารถนำไปเปิดร้านได้เลย

สูตรน้ำจิ้มต่างๆทีสามารถนำไปเปิดร้านได้เลย

แก้ไขล่าสุด kamm เมื่อ 24-4-2011 12:09

น้ำจิ้มที่นิยมกันก็มี น้ำจิ้มข้าวมันไก่  น้ำจิ้มหมูกระทะ  น้ำจิ้มลูกชิ้นทอด  น้ำจิ้มไก่ทอด  น้ำจิ้มสุกี้

http://www.duckload.com/dl/nvyf2

ถ้าชอบก็ขอบคุณสักนิดนะครับ
ขอบคุณ ครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณ
ขอบคุณมากมายค่ะ
ขอบคุณ ครับ
ขอบคุณมาก ๆ
ขอบคุณมากคับ
ขอบคุณคร๊าบบบ
ขอบคุงงงงน้าาาา ^^  :loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness::loveliness:
ขอบคุงงงงน้าาาา ^^  :loveliness:
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณมากมาย
ขอบคุณครับ
ไม่มี file โหลก
ใคร่ครวญต้องช้า ๆ ลงมือทำต้องรวดเร็ว  ขอบใจนะ :D
ตอบกลับ 1# kamm

ขอบคุณครับ
ไม่เห็นมีไฟล์ให้โหลด
ขอลิงค์ใหม่ได้ป่าวครับ

ขอบคุณ ครับ

ขอบคุณ ครับ ไม่มีไฟล์ให้โหลดแล้ว
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ไม่มี ไฟล์
thank you............................................
ขอบคุณคร๊าบ!.....
ขอบคุณคร๊าบ!.....
ขอบคุณ
ขอบคุณครับแต่ไม่มีไฟล์ให้โหลดแล้ว
ขอบคุณมากครับ
ขอไฟล์ให้โหลดแล้วค่ะขอใหม่ได้ไหมค่ะ
ขอบคุณมากๆๆ