จัดอันดับ โปแกรม แสกนไวรัส ที่ดีที่สุดในโลก

จัดอันดับ โปแกรม แสกนไวรัส ที่ดีที่สุดในโลก

[ แก้ไขล่าสุด MonsteRz เมื่อ 4-7-2008 00:31 ]
เราใช้ kaspersky เราว่ามันดีมากเลยนะครับ
อืมรู้แล้วขอบคุณครับ
เป็นข้อมุลที่ดีครับ  ตอนนี้ใช้ร่มแดงอยู่
เป็นข้อมุลที่ดีครับ  ตอนนี้ใช้ร่มแดงอยู่
ตอนนี้ใช้ร่มแดง ดีไหมครับ
ใช้ Nod32 ครับ ที่ 3 แจ่ม

hi

ดีมากเลยคับ ของผมใช้ nod 32 คับ

ขอบคุณมากครับ

ใช้ NOD 32 อยู่  ก็ไม่มีปัญหาอะไร  แต่ก็ไม่รู้จะโดนเมื่อไหร่...อิอิ
ผมมีแต่bitแต่มันfreeEdtion
อืม
ได้ลองใช้มาหมดแร้ว
อิอิ
ก็แล้วแต่การใช้งานค่ะ
Kespersky หน่วงเครื่องไปหน่อย
แต่ก็ชอบอันนี้ที่สุดแล้ว
เราใช้ AVG ก็ดีนะ
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณมากครับ.....
ขอบคุณคับ
thank  you   ครับเก็บไว้เป็นข้อมูล
ขอบคุณครับๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตอนแรกใช้ Kaspersky กันได้ดีแต่หน่วงเครื่องไปหน่อย เลยต้องหันมาหาอะไรเบาๆ NOD32 คิดว่าก็ดีเหมือนกันนะ ป้องกันได้ดีกว่าที่คิดไว้
ไม่มีอะไรดีที่สุดในโลกครับ
เราใช้kasper แต่คีย์ติดแบล็คลิสต์อ่ะ
ขอบคุณครับ ข้อมูล
ผมใช้ Kaspersky ครับ บล๊อกได้หมด แม้แต่จะต่อเน็ต มันยังถาม
ดีจังเดียวหามาเปลี่ยนดีกว่า  อิอิ
ผมใช้ NOD32 อยู่รู้สึกไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เด๋วเปลี่ยนไปใช้ร่มแดงดูดีกว่า
ขอบคุณค่ะ ตอนนี้เรใช้ avast น่ะ โอเลยนะเราว่า
ใช้ eset nod32 อยู่เร็วดีเครื่องไม่อืด
ผมรู้สึกว่า Bitdefender scan ไม่ค่อยเจอแล้วก็ยังหนักเครื่องด้วย
ขอบคุณครับ
ผมใช้ bit อยู่ตัวแท้เลย
ผมว่าโอนะ เพราะ security มันเยอะ
ที่ชอบเพราะมันกันการแก้ registry  ได้ด้วย
ผมใช้ ThreatFire ไม่เห็นติดอันดับเลยอ่ะ

สงสัยจะเน่าน่าดู

ต้องรีบเปลี่ยนแล้ว
อิอิ
Bit อยู่ที่ 1 เราใช้ตัวนี้แหละ
ใช้ง่าย ไม่ยุ่งยาก สแกนเจอทุกตัว