ลง window ที่มีนามสกุล .GHO วิธีทำอย่างไร?

ลง window ที่มีนามสกุล .GHO วิธีทำอย่างไร?

ขอทราบวิธีลง window ที่นามสกุล .GHO ขอท่านผู้รู้ช่วยอธิบายด้วยไม่ทราบจิงๆๆเป็นมือใหม่..............ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ
ใช้โปรแกรม norton gost ครับ
แก้ไขล่าสุด R'Ma เมื่อ 6-2-2013 08:18

ถ้าเป็นมือใหม่ลองเข้าไปอ่านการใช้งาน Ghost แบบละเอียด สำหรับมือใหม่ดูนะคะ ^^

การเรียกใช้ไฟล์GHOตามที่ถามดูตรง#2นะคะ >>>   Click
โปรแกรม ONEKEY ครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะนะครับ.......