[สารคดี] ตกปลาที่ลุ่มน้ำอะเมซอนโดยคนไทย [DVD5][พากย์ไทย]

[สารคดี] ตกปลาที่ลุ่มน้ำอะเมซอนโดยคนไทย [DVD5][พากย์ไทย]

แก้ไขล่าสุด dunfeet เมื่อ 3-4-2013 14:15

สมาชิกสามารถติดตามสารคดีใหม่ๆ ได้ที่ www.nfts.me

***อ่านก่อนโหลด : แนะนำให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับ (ฟรี) คลิกที่นี่ จะได้โหลดความเร็วสูงสุดที่ 2 mbps ถ้าไม่สมัครความเร็วสูงสุดจะอยู่ที่ 256 kbps

ไฟล์เดียว mkv DISC1

ไฟล์เดียว mkv DISC2

ข้างบนเป็นแบบพาทเดียวถ้าสมาชิกท่านไหนไม่สะดวกโหลดแบบพาทเดียวก็โหลดแบบแบ่งพาทส่วนล่างนี้

ดาวน์โหลดคลิกที่นี่

Credit : Neung_Khongdet_Butsri และขอขอบคุณรูปภาพจากเว็บเพื่อนบ้าน

***โปรดทราบ : ไฟล์นี้ผมเป็นคนอัพขึ้นมาเองไม่ได้ก็อปลิ้งค์ของผู้อื่นมา***

ไม่มีลิ้งค์ครอบ ไม่มีรหัสแตกไฟล์ โหลดเร็วจากเซิฟเวอร์ ไม่ขออะไรมากมายขอแค่คำว่า "ขอบคุณ" พอ

แนะนำให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับ (ฟรี) คลิกที่นี่ จะได้โหลดความเร็วสูงสุดที่ 2 mbps ถ้าไม่สมัครความเร็วสูงสุดจะอยู่ที่ 256 kbps

ขอบคุณครับ
สมัครสมาชิคไม่ได้
สมัครไม่ได้เหมือนกันครับ อยากดูมากๆๆ แต่ก็ขอบคุณนะครับ
สงสัยจะโหลดไม่ได้ ไฟล์ขนาด 3.6 GB นี่นะ  ยังไงๆ ก็ขอขอบคุณมากๆครับที่อัพให้ขนาดนี้
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
อัพแบบแบ่งพาทให้ละครับ
ขอบคุณค่ะ
ท่านใดที่โหลดไม่ได้หรือมีปัญหาในการโหลดบอกผมได้ที่กระทู้นี้นะครับ
เหนื่อยจังแหะ
โอว์...โหลดได้ทีละPart คงต้องใช้เวลาเป็นวัน แต่ก็ขอบคุณครับ
อ้อ.. ผมสมัครสมาชิกได้แล้ว โหลดได้100กว่าเอง ไอ้2เม็กต้องเสียเงิน เฮ้อ....
ขอบคุนคับ
ขอบคุณครับ สมัครสมาชิกเน็ตวิ่ง 700kbps เน็ต tot 6m
ถ้าไม่มีใครโหลดแล้วไฟลืจะโดนลบนะครับ
ช่วยๆ กันโหลดหน่อยนะครับ ไฟล์จะได้อยู่ได้นานๆ ไม่โดนลบ
โหลดฟรีครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ ที่ช่วยแบ่งไฟล์ให้อีก
ขอบคุณครับ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านนะครับที่โหลดแล้วมาให้คอมเม้น "ขอบคุณ" ทำให้ผมมีกำลังใจอยากจะอัพต่อครับ
สุดยอดเลยเลย
ขอบคุณคับ
ลองใช้ IDM โหลดดูครับ
โหลดกันเยอะๆ นะครับ ผมจะได้มีกำลังใจอัพต่อ
ช่วยกันโหลดไฟล์จะได้อยู่ได้นานครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณสำหรับคำ "ขอบคุณ" ครับ
สมาชิกสามารถติดตามสารคดีใหม่ๆ ได้ที่ www.nfts.me