สูตรวิธีหาเงินให้รํ่ารวยใน DaRKZoNE

สูตรวิธีหาเงินให้รํ่ารวยใน DaRKZoNE

หลังจากที่เราได้สมัครเป็นสมาชิกดากโซนแล้วเราจะห็นว่ามีเงินเพียงน้อยยนิดผมขอแนะนําวิธีให้ได้เงินมาเยอะๆภายในเวลาอันรวดเร็วก่อนอื่นให้ไปที่ปลั๊กอิน

ตามรูป
ไปที่เกมแฟลชในนี้จะมีเกมส์ให้เลือกเล่นมากมายให้คุณเลือกเล่นได้ตามแต่ที่ถนัด

เสร็จแล้วเมื่อได้เงินมาซักหน่อย(ซัก500-600 ดากเป็นอย่างตํ่า)ให้ไปที่ปลั๊กอินไปที่สัตว์เลี้ยง

จะเข้ามาตรงหน้าต้อนรับ กดgo

จะเข้ามาด้านในไปที่ darkcity

ไปที่ร้านขายสัตว์และนักรบ

เลืือกซื้อสัตว์ที่ชอบมีให้เลือกหลายตัว(สําหรับผมใช้ dragon fire)

เมื่อได้สัตว์แล้วให้ไปร้านขายยาซื้อยาเติม sp ซัก2-3หลอด ตามงบที่มีจํากัด

จากนั้นเมื่อได้ของที่ต้องการแล้วเราก็พร้อมลุยกันเลยเทคนิคก็คือว่าเราไปที่เมืองร้างLV 40-50 ตามรูป

จะเจอกับเหล่าปีศาจให้ใช้วิชาเพลิงนรกโลกัน(ที่เป็นiconสีส้มๆ)จะทําให้ศัตรูตายเพียงการโจมตีครั้งเดียว(ดูภาพประกอบ

เมื่อ sp ให้กดเติม sp ที่เราได้ซื้อไว้ในตอนแรก

ทําเช่นนี้ไปเรื่อยก็จะมีเงินขึ้นเยอะเพราะการชนะ 1 ครั้งจะทําให้ได้เงิน 7 ดาก การซื้อนํ้ายา spขวดละ 30ดาก ไม่ทําให้ขาดทุนแต่อย่างใดเพราะนํ้ายาขวดหนึ่งสามารถโจมตีท่าเพลิงนรกโลกันที่ทําให้ศัตรูตายได้ภายในครั้งเดียวถึง 9-10 คร้ง (สรุปคือคุณลงทุนซื้อนํ้ายาขวดละ30คุณจะได้กําไร30-40ดาก

ในส่วนค่าhp ที่ลดลงนั้นไม่ต้องซื้อนํ้ายามาเดิมให้เสียเงินคุณสามารถใช้วิชาดูดพลังจากศัตรูได้....ขอให้โชคดีเหล่านักรบผู้กล้า

[ แก้ไขล่าสุด aonja เมื่อ 15-9-2009 10:09 ]
เจ๋ง ดี คับ ขอบคุณมากๆๆคับ
น่าสนค่ะน่าสน
ประโยชน์  ขอบคุณครับ
ผมว่ามีอีกวิธีคือ
1เวลาเราจะกระทู้(สมมติเราจะกระทู้เกมrak)
2ในหัวข้อนึงต้องกระทู้3กระทู้ก้อจะได้9เงินสดแล้วมันจะไปเพิ่มในดาร์ก
วิธีง่ายนิดเดียวใช่ไหมครับไม่ยากเลยตอนนี้ผมก้อเริ่มมีตังแล้วมีไรขัดข้องก้อถามผมใหม่ได้
ปล.ต้องแค่3กระทู้ในหัวข้อนึงเท่านั้นถ้าเกินไม่งั้นจะต้องรอ1ชม.
ขอบคุณครับ
ชอบคุณมากครับ
แล้วเล่นเกมเสียตังมั้ยค่ะ
ขอบคุณครับ
ยากกกกกกกกกกกกกกกกกก
ยังไงเนี่ย
55555 ยาก จิง
น่าสนค่ะ ขอบคุณครับ
จากใจ.....pepsi03
จากใจ.....pepsi03
น่าลองนะ
ขอบคุณครับ:)