"เพชรพระอุมาฉบับสมบูรณ์ เล่ม 13 แบบไฟล์เดียวจบเล่ม"

"เพชรพระอุมาฉบับสมบูรณ์ เล่ม 13 แบบไฟล์เดียวจบเล่ม"

แก้ไขล่าสุด chetspc เมื่อ 5-3-2011 16:36

อธิบาย:  ชื่อเรื่อง : เพชรพระอุมาฉบับสมบูรณ์ / พนมเทียน  เล่ม 13

ผู้แต่ง : พนมเทียน

ครั้งที่พิมพ์  : พิมพ์รวมเล่มปกแข็งครั้งที่ 3 (ต้นฉบับปรับปรุง)

พิมพลักษณ์ : กรุงเทพฯ : ณ บ้านวรรณกรรม, 2547

รูปเล่ม : 48 เล่ม ; 18 ซม

สารบัญ : ล.1-4 ไพรมหากาฬ

ล.5-8 ดงมรณะ

ล.9-12 จอมผีดิบมันตรัย

ล.13-16 อาถรรพณ์นิทรานคร

ล.17-20 ป่าโลกล้านปี

ล.21-24 แงซายจอมจักรา (จบภาค 1)

ล.25-28 จอมพราน

ล.29-32 ไอ้งาดำ

ล.33-36 จิตรางคนางค์

ล.37-40 นาคเทวี

ล.41-44 แด่ปางบรรพ์

ล.45-48 มงกุฎไพร (จบภาค 2 จบเรื่อง)

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนไพรมหากาฬ

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนดงมรณะ

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนจอมผีดิบมันตรัย

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนอาถรรพณ์นิทรานคร

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนป่าโลกล้านปี

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนแงซายจอมจักรา

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนจอมพราน

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนไอ้งาดำ

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนจิตรางคนางค์

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนนาคเทวี

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนแต่ปางบรรพ์

ชื่อเรื่องเพิ่มเติม        เพชรพระอุมา : ตอนมงกุฏไพร

ebook by ช้าง กรุงชิง

ebook ฉบับนี้สร้างโดยการสแกนจากหนังสือเพชรพระอุมาฉบับสมบูรณ์เล่มที่ 13 หากท่านไม่แน่ใจว่าจะโหลดดีหรือเปล่าให้โหลดไฟล์ Ex เล่ม 13.pdf ไปดูเป็นตัวอย่างก่อนครับ

ปล.

ขอขอบคุณ พี่ช้าง กรุงชิง ที่ทำ ebook ฉบับนี้ขึ้นและอนุญาติให้ผมนำมาแบ่งปัน

ส่วนเล่ม 12 นั้นรอก่อนนะครับตอนนี้ผมกำลังหาหนังสือให้พี่เค้าอยู่ อิอิ

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยณ.ที่นี้ด้วยครับ

Download
ขออภัยไม่มีข้อมูลแล้ว
ขอบคุณครับ กว่าจะได้แต่ละตอน ใช้เวลาโหลดนานมากๆๆๆ  
ขอบคุณครับ
ขอบคุณ
ขอบคุณมากครับ รู้ว่ายาวมาก ยังไม่กล้าอ่านซักที กลัวติด
โหลดไม่ได้แล้วหากท่านยินดีแบ่งปันรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
:handshake ขอบคุณครับ
เคยมีแต่ไม่ครบ
ไม่มีไฟล์แล้วครับ
ไม่เห็นมีลิงค์เลย
ขอบคุณครับ
มองไม่เห็นลิ้งค์ครับ
ใจมากน้อง
ขอบคุณครับ
ไม่ได้แล้วครับ
- - เพิ่งมาเห็น แต่ไม่ทันแล้วมาช้าไป อดเลย

ถึงผมจะอ่านจบไป 2 รอบแล้วแต่ก็ยังอยากอ่านอยู่นะ - -"
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุงค้าบบบบบบบบบบบ
ขอบคุณค่ะ กำลังหาอยู่เลย
thank you so much
ตอบกลับ 1# chetspc
ขอบคุณครับ
โหลดตรงไหนครับ
โหลดตรงไหนค่ะ
เคล็ดลับของความสำเร็จคือการเดินทางอย่างต่อเนื่องไปสู่จุดมุ่งหมาย  ขอบใจมากจ้า :P